Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-1100S120 – tối đa 120km

Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-1100S120 với khoảng cách truyền cực xa, lên đến 120km trên đường truyền single mode, tốc độ 10/100Mbps, sử dụng nguồn điện 5V 1A độ bền cao. hoạt động trên bước sóng 1310nm và 1550nm. là loại Converter quang rất phổ biến trên thị trường, Đã xuất hiện khá lâu tại Việt Nam và được ưa chuộng sử dụng cho rất nhiều công trình. OPT 1100S120 phù hợp với đường truyền tuyến tỉnh đến 120km.

Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-1100S120

Bộ sản phẩm Converter quang Optone OPT 1100S120 bao gồm 1 Bộ chuyển đổi quang điện mã OPT 1100S120, 1 nguồn adaptor chính hãng 5VDC 1A, sách hướng dẫn và phiếu bảo hành sản phẩm 1 năm.

mo-hop-bo-chuyen-doi-quang-dien-optone

Mô hình ứng dụng của converter quang
Mô hình ứng dụng của converter quang OPT 1100s120
Bộ chuyển đổi quang điện OPT 1100s120
Bộ chuyển đổi quang điện OPT 1100s120 vỏ sắt chắc chắn, thiết kế nhỏ gọn

Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT 1100S120 tương thích khi lắp với khung nguồn tập trung 14 khe cắm media converter

> Xem thêm:

Khung nguồn tập trung Media converter quang

Các sản phẩm cùng serial:

OPT-1100               10/100Base-Tx to 100Base-FX Multi mode 2Km sc/st 1-RJ45

OPT-1100S25        10/100Base-Tx to 100Base-FX Single mode 25Km   SC 1-RJ45

OPT-1100S40        10/100Base-Tx to 100Base-FX Single mode 40Km SC 1-RJ45

OPT-1100S60        10/100Base-Tx to 100Base-FX Single mode 60Km SC 1-RJ45

OPT-1100S100     10/100Base-Tx to 100Base-FX Single mode 100Km SC 1-RJ45

OPT-1100S120     10/100Base-Tx to 100Base-FX Single mode 120Km SC 1-RJ45

100M WDM Media converter Converter

OPT-1200S25      10/100Base-Tx to 100Base-FX Single mode 25Km SC

OPT-1200S40      10/100Base-Tx to 100Base-FX Single mode 40Km SC

OPT-1200S60      10/100Base-Tx to 100Base-FX Single mode 60Km SC

OPT-1200S80      10/100Base-Tx to 100Base-FX Single mode 80Km SC

> Xem thêm:

Bộ chuyển đổi quang điện là gì?

 Mua bộ chuyển đổi quang điện chính hãng giá rẻ ở đâu?

Các thắc mắc về converter quang

Hướng dẫn xem đèn tín hiệu trên bộ chuyển đổi quang điện

Top 7 ứng dụng tiêu biểu của converter quang

 

Clip tham khảo:

0/5 (0 Reviews)

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-1100S120”

Tin tức liên quan

Hướng dẫn chi tiết lắp đặt hệ thống mạng LAN sang Quang hoàn chỉnh

Đối với những anh em kỹ thuật lành nghề thì không cần phải đọc tiếp...

báo giá converter quang các loại 1 sợi, 2 sợi

Bảng báo giá Converter Quang 1 sợi, 2 sợi mới nhất 24/06/2024

Converter quang hay bộ chuyển đổi quang điện trên thị trường có rất nhiều mẫu...

tìm hiểu tính năng bảo vệ tĩnh ESD trong thiết bị Converter quang

Bảo vệ ESD 15V trong Converter quang là gì?

Hiện tượng ESD và định nghĩa bảo vệ ESD Các thiết bị Converter thường có...

Giải thích ký hiệu A và B trên Converter quang

Đối với Media Converter, chức năng chính của thiết bị này là mở rộng khoảng...

tìm hiểu sự khác nhau giữa 2 cổng Tx và Rx trên Converter

Phân biệt cổng TX và RX trên Media Converter

Khi sử dụng Media Converter, bạn có để ý thấy các ký hiệu Tx hay...

Ứng dụng Media Converter chuyển từ cáp mạng sang cáp quang

Media Converter chuyển tín hiệu cáp mạng sang cáp quang là thiết bị cơ bản...

sử dụng Media Converter quang sang quang với 3 trường hợp

Cách dùng Media Converter trong chuyển đổi quang sang quang

Media Converter không chỉ được sử dụng để chuyển đổi tín hiệu điện sang quang...

tìm hiểu sự khác nhau giữa Media Converter không quản lý và quản lý

Media Converter quản lý và không quản lý khác biệt như nào?

Media Converter hay bộ chuyển đổi quang điện là thiết bị quá quen thuộc để...

tìm hiểu công nghệ WDM

Tìm hiểu công nghệ và hệ thống WDM (Ghép kênh phân chia bước sóng)

Dây cáp quang có ưu điểm về băng thông cao với tốc độ truyền dẫn...

để mở rộng mạng sử dụng Media Converter hay bộ mở rộng mạng

Mở rộng mạng, Sử dụng Media Converter hay Bộ mở rộng Ethernet?

Các hệ thống mạng sử dụng cáp mạng luôn bị giới hạn khoảng cách 100m....