Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi Quang-Điện WINTOP Model WT-8110SA-11-20

Bộ chuyển đổi quang điện hay converter quang WINTOP Model WT-8110SA-11-20 là sản phẩm của hãng WINTOP – China. Cấu hình 2 sợi quang, tốc độ 10/100mbps, khoảng cách truyền xa 20km bằng cáp single mode. Bộ chuyển đổi quang điện Wintop Model WT-8110SA-11-20 bao gồm 1 Media converter mã Model WT-8110SA, 1 nguồn DC 5V 1A, sách hướng dẫn sử dụng kèm phiếu bảo hành chính hãng 1 năm.

Bộ chuyển đổi Quang-Điện WINTOP Model WT-8110SA-11-20_2

Converter Wintop WT-8110SA là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các tín hiệu truyền thông 100BASE-FX cáp quang sang 100BASE-TX cáp đồng và ngược lại.

Bộ chuyển đổi quang điện WINTOP WT-8110SA-11-20 Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3u 10/100Base-TX và 100Base-FX. Thiết bị được thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ single-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type. Hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ.

Bộ chuyển đổi Quang-Điện WINTOP Model WT-8110SA-11-20_2

Các sản phẩm cùng dòng của Wintop

  • Model WT-8110SA-11-20            Single-mode, 20Km,5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
  • Model WT-8110SA-11-40            Single-mode, 40Km,5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
  • Model WT-8110SA-11-60            Single-mode, 60Km,5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
  • Model WT-8110SA-11-80            Single-mode, 80Km,5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
0/5 (0 Reviews)

7 đánh giá cho Bộ chuyển đổi Quang-Điện WINTOP Model WT-8110SA-11-20

  1. Thùy Trang

    Báo giá 10 bộ này qua mail giúp mình với

  2. Nguyễn Hằng

    Giá trên đã gồm VAT chưa vậy ạ?

    • Hoài Linh VTX

      Dạ giá trên chưa gồm VAT ạ

  3. Trần Liên

    Sản phẩm này có đánh giá tốt không ạ?

    • Hoài Linh VTX

      Dạ sản phẩm này được đánh giá rất tốt ạ

  4. Thảo Anh

    Có giấy tờ hóa đơn và chứng từ liên quan không ạ?

    • Hoài Linh VTX

      Dạ sản phẩm có đầy đủ giấy tờ ạ

  5. Khánh Huyền

    Khi mua số lượng lớn, có giá ưu đãi không ạ?

    • Hoài Linh VTX

      Dạ có ạ

  6. Nguyễn Dũng

    Nếu mua hàng online, anh/chị đảm bảo đóng gói cẩn thận và gửi hàng an toàn đến tay em như thế nào ạ?

    • Hoài Linh VTX

      Dạ VTX cam kết hàng đến tay khách hàng nguyên vẹn nhé ạ

  7. Nguyễn Ánh

    Nếu mua hàng online, thời gian giao hàng dự kiến là bao lâu ạ?

    • Hoài Linh VTX

      Dạ chị cho em xin địa chỉ để bên em tư vấn chính xác nhé ạ

Đánh giá

Tin tức liên quan

báo giá converter quang các loại 1 sợi, 2 sợi

Bảng báo giá Converter Quang 1 sợi, 2 sợi mới nhất 17/06/2024

Converter quang hay bộ chuyển đổi quang điện trên thị trường có rất nhiều mẫu...

tìm hiểu tính năng bảo vệ tĩnh ESD trong thiết bị Converter quang

Bảo vệ ESD 15V trong Converter quang là gì?

Hiện tượng ESD và định nghĩa bảo vệ ESD Các thiết bị Converter thường có...

Giải thích ký hiệu A và B trên Converter quang

Đối với Media Converter, chức năng chính của thiết bị này là mở rộng khoảng...

tìm hiểu sự khác nhau giữa 2 cổng Tx và Rx trên Converter

Phân biệt cổng TX và RX trên Media Converter

Khi sử dụng Media Converter, bạn có để ý thấy các ký hiệu Tx hay...

Ứng dụng Media Converter chuyển từ cáp mạng sang cáp quang

Media Converter chuyển tín hiệu cáp mạng sang cáp quang là thiết bị cơ bản...

sử dụng Media Converter quang sang quang với 3 trường hợp

Cách dùng Media Converter trong chuyển đổi quang sang quang

Media Converter không chỉ được sử dụng để chuyển đổi tín hiệu điện sang quang...

tìm hiểu sự khác nhau giữa Media Converter không quản lý và quản lý

Media Converter quản lý và không quản lý khác biệt như nào?

Media Converter hay bộ chuyển đổi quang điện là thiết bị quá quen thuộc để...

tìm hiểu công nghệ WDM

Tìm hiểu công nghệ và hệ thống WDM (Ghép kênh phân chia bước sóng)

Dây cáp quang có ưu điểm về băng thông cao với tốc độ truyền dẫn...

giới thiệu thương hiệu converter quang HDtec

Converter Quang HDtec – Sự kết hợp hoàn hảo giữa chất lượng và giá cả

Trên thị trường hiện nay có rất nhiều thương hiệu sản xuất các sản phẩm...

hướng dẫn cách sử dụng converter quang hiệu quả

Bật Mí Cách Sử Dụng Converter Quang Hiệu Quả

Sử dụng Converter Quang trong mạng viễn thông mang lại nhiều lợi ích quan trọng....