Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi RS485 sang quang Model277S20 3Onedata

Bộ chuyển đổi RS485 sang quang 3onedata RS485 Model 277S20

Bộ chuyển đổi RS485 sang quang MODEL277S20 là thiết bị chuyển đổi tín hiệu điện nối tiếp RS-232/485/422 sang cáp quang hay ngược lại, nó có khả năng tự động kiểm tra tốc độ dữ liệu, chuyển đổi tín hiệu tự động và không có độ trễ thời gian trong quá trình truyền tin.

Bộ chuyển đổi RS485 sang quang - 3onedata RS485 Model 277S_20

Dòng sản phẩm Bộ chuyển đổi cáp quang sang cáp đồng MODEL277 truyền các tín hiệu nối tiếp qua cáp quang có tính ổn định cao, những nhân tố bên ngoài ảnh hưởng tới chất lượng truyền tin như điều kiện thời tiết, điện từ trường được loại bỏ, vì vậy thiết bị có thể làm việc ổn định trong cả những môi trường làm việc khắc nghiệt.

Bộ chuyển đổi RS485 sang quang 3onedata RS485 Model 277S20

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata được Ứng dụng rộng rãi trong các ngành công nghiệp, tự động hóa, điện lực, điều khiển luồng, kiểm soát luồng dữ liệu thông minh.

Đặc điểm bộ chuyển đổi RS485 sang quang model277S20

Bộ chuyển đổi RS485 sang quang 3onedata RS485 Model 277S20

Xem thêm: Module quang SFP Cisco MGBLX1 1000BASE-LX

Các dòng sản phẩm bộ chuyển đổi cáp quang sang cáp đồng:

+Model 277M                Multi-mode, 2Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
+Model 277S/20        Single-mode, 20Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
+Model 277S/40        Single-mode, 40Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
+Model 277S/60        Single-mode, 60Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
+Model 277S/80
        Single-mode, 80Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
+Model 277S/100      Single-mode, 100Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
+Model 277S/120      Single-mode, 120Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
+Model 277SS/20      Single-mode, single fiber, 20Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
+Model 277SS/40      Single-mode, single fiber, 40Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
+Model 277SS/60      Single-mode, single fiber, 60Km, 9V-36VDC, SC, FC hoạc ST, tùy chọn
+Model 277SS/80      Single-mode, single fiber, 80Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Bộ chuyển đổi RS485 sang quang 3onedata RS485 Model 277S20

>> Chúng tôi đang có chương trình khuyến mại mua Converter quang. Quý khách không nên bỏ qua

https://vienthongxanh.vn/danh-muc/bo-chuyen-doi-quang-dien/converter-quang/

Quý khách có nhu cầu mua hàng hay nhận báo giá converter quang vui lòng liên hệ với Viễn Thông Xanh để biết thêm chi tiết.

Xem thêm: Dây HDMI 15m Ugreen 10111

0/5 (0 Reviews)

3 đánh giá cho Bộ chuyển đổi RS485 sang quang – 3onedata RS485 Model 277S/20

  1. Quang Hiển

    sản phẩm Bộ chuyển đổi RS485 sang quang này giá bao nhiêu vậy ad?

    • Hoài Linh VTX

      Bên em đã báo giá qua mail, anh check mail giúp em nhé

  2. Bích Nguyệt

    tôi cần hàng cho dự án, liên hệ cho tôi nhé!

    • Hoài Linh VTX

      Dạ vâng ạ, bên em đã liên hệ qua mail, chị check mail giúp em với ạ

  3. Mai Vũ

    anh/chị cho em xin địa chỉ cửa hàng với nhé, em muốn qua xem trước sản phẩm trước khi lấy hàng

    • Hoài Linh VTX

      Dạ cửa hàng nằm tại số 2 ngõ 53 đường Phạm Tuấn Tài, Cầu Giấy, Hà Nội ạ

Đánh giá

Tin tức liên quan

tìm hiểu tính năng bảo vệ tĩnh ESD trong thiết bị Converter quang

Bảo vệ ESD 15V trong Converter quang là gì?

Hiện tượng ESD và định nghĩa bảo vệ ESD Các thiết bị Converter thường có...

Giải thích ký hiệu A và B trên Converter quang

Đối với Media Converter, chức năng chính của thiết bị này là mở rộng khoảng...

tìm hiểu sự khác nhau giữa 2 cổng Tx và Rx trên Converter

Phân biệt cổng TX và RX trên Media Converter

Khi sử dụng Media Converter, bạn có để ý thấy các ký hiệu Tx hay...

Ứng dụng Media Converter chuyển từ cáp mạng sang cáp quang

Media Converter chuyển tín hiệu cáp mạng sang cáp quang là thiết bị cơ bản...

sử dụng Media Converter quang sang quang với 3 trường hợp

Cách dùng Media Converter trong chuyển đổi quang sang quang

Media Converter không chỉ được sử dụng để chuyển đổi tín hiệu điện sang quang...

tìm hiểu sự khác nhau giữa Media Converter không quản lý và quản lý

Media Converter quản lý và không quản lý khác biệt như nào?

Media Converter hay bộ chuyển đổi quang điện là thiết bị quá quen thuộc để...

tìm hiểu công nghệ WDM

Tìm hiểu công nghệ và hệ thống WDM (Ghép kênh phân chia bước sóng)

Dây cáp quang có ưu điểm về băng thông cao với tốc độ truyền dẫn...

để mở rộng mạng sử dụng Media Converter hay bộ mở rộng mạng

Mở rộng mạng, Sử dụng Media Converter hay Bộ mở rộng Ethernet?

Các hệ thống mạng sử dụng cáp mạng luôn bị giới hạn khoảng cách 100m....

tìm hiểu sự khác nhau giữa Media Converter và Switch

So sánh Switch với Media Converter, Đâu là thiết bị cần trong mạng?

Trong một hệ thống mạng hiện nay có 2 thiết bị mạng vô cùng quan...

tìm hiểu chức năng FEF và LFP trên media Converter

Hiểu rõ chức năng FEF và LFP trên Media Converter là gì?

Mục Lục1 FEF trong Media Converter là gì?2 Nguyên lý hoạt động của FEF trên...