Mô tả sản phẩm

Module quang SFP Cisco MGBLX1 1000BASE-LX

Giới thiệu chung

Module quang SFP Cisco MGBLX1 1000BASE-LX (3)

Cisco MGBLX1 là một phần không thể thiếu của một hệ thống mạng,Module quang SFP là một bộ thu phát quang dạng module nhỏ gọn, có khả năng cắm nóng với các thiết bị switch quang, converter… có khe cắm SFP, nhằm đảm bảo nhu cầu sử dụng của khách hàng

Tính năng Module quang SFP Cisco MGBLX1

1000BASE-LX SFP transceiver, for single-mode fiber, 1310 nm wavelength, support up to 10 km
– Built-in spring latch for easy module removal
– Hot swappable
 Cisco MGBLX1 Low insertion-loss duplex LC receptacle
– Low electromagnetic interference (FCC Part 15, Class B) for clear communications
– Meets FDA and International Electrotechnical Commission (IEC) eye safety standards

Viễn Thông Xanh chuyên phân phối các dòng Module quang SFP của Cisco, Plannet, Optone, 3onedata với đủ loại single mode, multimode, hỗ trợ khoảng cách truyền quang lên đến 120km. Sản phẩm đảm bảo chất lượng và có tính tương thích cao với mọi dòng switch quang hiện có trên thị trường

* Xem thêm Module quang SFP – những điều bạn chưa biết

Xem thêm: Module quang SFP Cisco MGBLH1 1000BASE-LH

Xem thêm: Switch chia mạng Cisco 24Port 10/100Mbps – Cisco SF300-24

Xem thêm: Switch chia mạng Cisco 50Port 10/100/1000Mbps PoE – Cisco SG200-50P

0/5 (0 Reviews)

11 đánh giá cho Module quang SFP Cisco MGBLX1 1000BASE-LX

  1. Bảo Bình

    Sản phẩm Module quang này còn được khuyến mại không ad?

  2. Nguyễn Hạnh

    Sản phẩm này có sẵn hàng trong kho không?

    • Hoài Linh VTX

      Dạ sản phẩm này hiện có sẵn tại kho chị nhé

  3. Trần Huế

    Mua số lượng lớn thì giá như nào vậy ad?

    • Hoài Linh VTX

      bên em đã báo giá qua mail, chị giúp em check mail nhé ạ

  4. Vũ Mai

    Có đầy đủ CO, CQ kèm theo không?

    • Hoài Linh VTX

      Dạ có đầy đủ chị nhé

  5. Minh Quang

    Có hỗ trợ giao hàng miễn phí không?

    • Hoài Linh VTX

      Dạ bên em miễn phí ship bán kính 5km ạ

  6. Kiều Loan

    Hàng dự án có xuất đầy đủ giấy tờ không anh/chị

    • Hoài Linh VTX

      Dạ bên em có xuất dầy đủ giấy tờ cho hàng dự án ạ

  7. Bình Nguyễn

    Có chương trình khuyến mãi khi mua số lượng lớn không?

    • Hoài Linh VTX

      Dạ bên em có ạ

  8. Trần Hằng

    Sản phẩm được khuyến mãi đến bao giờ vậy ad?

    • Hoài Linh VTX

      Dạ hiện chưa có thời gian ngừng nguyến mại ạ, chị để lại thông tin để bên em liên hệ tư vấn mua được hàng sớm nhất nhé ạ

  9. Minh Ánh

    Có chính sách hỗ trợ bảo trì, nâng cấp sản phẩm không?

    • Hoài Linh VTX

      Dạ bên em có nhé, bên em đã gửi thông tin qua mail, chị check mail để được tư vấn hỗ trợ ạ

  10. Đoàn Vân

    Có hỗ trợ tư vấn về cách cài đặt, cấu hình sản phẩm không?

    • Hoài Linh VTX

      Dạ có ạ, chị để lại thông tin để bộ phận kỹ thuật bên em liên hệ tư vấn ạ

  11. Hoàng Yến

    Sản phẩm này có đáp ứng các tiêu chuẩn về độ ổn định, độ tin cậy không?

    • Hoài Linh VTX

      Dạ có ạ

Đánh giá

Tin tức liên quan

Bảng báo giá Module quang mới nhất 2024

Bảng báo giá Module quang mới nhất 19/07/2024

Dưới đây là giá các sản phẩm module quang của những hãng mà chúng tôi...

Phân biệt các loại Module Quang SFP và SFP+, SFP28, SFP56, SFP-DD

Có rất nhiều loại Module Quang khác nhau, mỗi loại có một mục đích sử...

Module là gì

Module là gì? Ý nghĩa của Module trong các lĩnh vực

Module là gì? Module là một khái niệm rộng được sử dụng trong nhiều lĩnh...

Tất cả những gì bạn cần biết về bộ thu phát quang CPAK 100G

Tất cả những gì bạn cần biết về bộ thu phát quang CPAK 100G

Bộ thu phát quang 100G được sử dụng rộng rãi trong các mạng máy tính...

Upcom- thương hiệu nổi tiếng trong lĩnh vực truyền thông mạng công nghiệp ava

Upcom- thương hiệu nổi tiếng trong lĩnh vực truyền thông mạng công nghiệp

UPCOM chuyên phân phối các sản phẩm Converter quang Upcom chính hãng với nhiều chủng...

Một số thương hiệu Module quang phổ biến trên thị trường hiện nay

Một số thương hiệu Module quang phổ biến trên thị trường hiện nay

Một số thương hiệu Module quang phổ biến trên thị trường hiện nay Module quang...

MODULE QUANG LÀ GÌ

SFP là gì? Tác dụng và vai trò của Module SFP trong mạng

SFP là gì? SFP viết tắt của Small Form factor Pluggable là thiết bị được cắm...

Module quang SFP và những điều bạn chưa biết

Module quang SFP và những điều bạn chưa biết

Module quang SFP thực chất là gì? Module quang SFP (Small Form Factor) là một...