Mô tả sản phẩm

Switch PoE Linksys LGS552P 48 port + 4RJ45/4 SFP Combo

Switch PoE Linksys LGS552P 48 port + 4RJ454 SFP Combo (1)

Switch chia mạng PoE Linksys LGS552P có 48 cổng kết nối có khả năng cấp nguồn PoE và 4RJ45/4 SFP Combo cho phép kết nối với tốc độ Gigabit ( 10/100/1000Mbps) giúp tốc độ truyền dẫn dữ liệu cao, và có thể kết nối với hệ thống mạng cáp quang thông qua module quang. Giảm thiểu tối đa thời gian truyền dữ liệu khi bạn kết nối với các thiết bị sử dụng cổng LAN của sản phẩm một cách nhanh chóng nhất.

Switch chia mạng PoE chính hãng của Linksys giúp bạn khi cần sử dụng chỉ cần cắm các dây mạng LAN là có thể trực tiếp sử dụng mà không cần phải cài đặt thêm bất cứ phần mềm nào hỗ trợ bên ngoài. Nó khiến mọi người đều có thể sử dụng được mà không cần nhờ đến một người chuyên về thiết bị mạng lắp đặt hộ.

Linksys LGS552P Switch PoE cung cấp nhiều tính năng tiết kiệm năng lượng và đáp ứng EEE (Energy Efficient Ethernet) tiêu chuẩn 802.3aZ dẫn đến hiệu suất cao.  Cổng không sử dụng sẽ tự động vô hiệu hóa và hõ trợ xuống khi không sử dụng, chế độ nghỉ giúp giảm thiểu điện năng khi toàn bộ chuyển đổi không hoạt động.

Viễn Thông Xanh là nhà phân phối chính hãng các sản phẩm Switch chia mạng Linksys tại thị trường Hà Nội với giá rẻ nhất thị trường. Quý khách có nhu cầu mua hàng hay nhận báo giá Switch chia mạng PoE Linksys LGS552P vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết.

Có thể bạn quan tâm: Module quang Linksys LACGSX SFP Multimode

0/5 (0 Reviews)

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Switch PoE Linksys LGS552P 48 port + 4RJ45/4 SFP Combo”

Tin tức liên quan

Hướng dẫn chi tiết lắp đặt hệ thống mạng LAN sang Quang hoàn chỉnh

Đối với những anh em kỹ thuật lành nghề thì không cần phải đọc tiếp...

Bảng báo giá Switch PoE các hãng mới nhất

Bảng báo giá Switch POE Cisco, TP-Link, Planet, Linksys chính hãng, mới nhất 23/07/2024

Switch POE (Power over Ethernet) là một loại thiết bị chuyển mạch mạng đặc biệt,...

Bảng báo giá Switch chia mạng Linksys

Bảng báo giá Switch chia mạng Linksys 23/07/2024

Bảng báo giá Switch chia mạng Linksys mới nhất Một trong những sản phẩm của Linksys nổi...

Bảng báo giá Switch mạng IP-COM

Bảng báo giá Switch mạng IP-COM 23/07/2024

Bảng báo giá Switch mạng IP-COM mới nhất IP-COM là thương hiệu rất nổi tiếng...

tìm hiểu sự khác nhau giữa Media Converter và Switch

So sánh Switch với Media Converter, Đâu là thiết bị cần trong mạng?

Trong một hệ thống mạng hiện nay có 2 thiết bị mạng vô cùng quan...

hướng dẫn cách lựa chọn Switch PoE cho người mới bắt đầu

Hướng dẫn lựa chọn Switch PoE cho người không chuyên

Switch PoE xuất hiện rất nhiều trong các hệ thống Camera IP, an ninh, hệ...

tìm hiểu về các lỗi PoE

Cách khắc phục 7 Lỗi hay gặp nhất trong mạng PoE

Lỗi Switch PoE không cấp nguồn cho thiết bị Camera Bộ chuyển mạch PoE không...

tìm hiểu cách kết nối Camera IP với NVR có POE và không PoE

Hệ thống NVR có PoE và không PoE thì kết nối với Camera IP kiểu gì?

Các hệ thống camera giám sát IP đang tăng lên đáng kể. Đầu ghi NVR...

tìm hiểu cách lựa chọn cáp mạng cho mục đích PoE một cách tôi ưu nhất

7 Tiêu chí lựa chọn cáp mạng cho mạng PoE

Công nghệ PoE đã phổ biến hơn bao giờ hết trong các hệ thống camera...

tìm hiểu cấu trúc cáp mạng dành cho mạng PoE

Cấu trúc mạng trong hệ thống PoE tối ưu nhất

Kiến trúc dây cáp mạng trong PoE là việc thực hiện sử dụng dây cáp...