Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện G-net HHD-110G-20A/B đầy đủ phụ kiện

G-net là thương hiệu đến từ Đài Loan, mặc dù đặt chân vào thị trường Việt Nam không lâu nhưng với những nỗ lực và những cải tiến không ngừng nghỉ của mình (nhất là trong lĩnh vực bộ chuyển đổi quang điện) cho đến nay, G-net đã dần chiễm được lòng tin của người tiêu dùng Việt.

Bộ chuyển đổi quang điện G-net HHD-110G-20A/B được coi là tinh hoa của thương hiệu đến từ Đài Loan. Converter HHD-110G-20A/B cho khoảng cách tương đối xa (khoảng 20km) trên đường truyền single mode, được thiết kế nhỏ gọn đáp ứng vời nhu cầu kĩ thuật của hầu hết các công trình mạng hiện nay ở Việt Nam. Bộ chuyển đổi HHD-110G có tốc độ 10/100Mbps, hoạt động trên bước sống 1310nm. Thiết bị sử dụng bộ nguồn 5V có độ bền cực tốt, đáp ứng đầy đủ các yêu cầu của những khách hàng khó tính nhất.

Gnet-HHD-110G-20AB
Hình ảnh bộ chuyển đổi quang điện Gnet-HHD-110G-20A/B

Bộ chuyển đổi quang điện converter quang Đh-110G-20A/B hộp đầy đủ phụ kiện bao gồm có:
-1 converter HHD-110G-20A/B
-1 bộ nguồn chuẩn 5VDC 1A
-1 sách hướng dẫn sản phầm
-Phiếu bảo hành sản phẩm 2 năm

Gnet-HHD-110G-20AB
Bộ chuyển đổi quang điện HHD-110G-20A/B hộp đầy đủ phụ kiện

Thông số kỹ thuật của Converter G-net HHD-110G-20A/B:

Tốc độ cổng điện: 10/100Mbps
Tốc độ cổng quang: 100/155 Mbps
Loại cáp điện: Cáp mạng Cat5e, Cat6
Loại cáp quang: Cáp single mode hoặc cáp multimode
Khoảng cách cổng điện: 100m/382ft
Khoảng cách cổng quang: 20km
Đầu kết nối cổng điện: 1 cổng RJ45
Đầu kết nối cổng quang: 1 khe cắm SFP
Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 ̊C
Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 65 ̊C
Bước sóng cổng quang: 850nm – cáp đa mode, 1310 – cáp đơn mode
Chuẩn: support PoE, IEEE 802.3af, 15.4W for total, 100 meter
Các sản phẩm cùng serial:

G-net HHD-110G-20A/B     10/100 Base-TX/FX Media Converter 20Km SC Connector (TX=1310 nm) Single mode 1310nm

G-net HHD-110G-40A/B     10/100 Base-TX/FX Media Converter 40Km SC Connector (TX=1310 nm) Single mode 1310nm

G-net HHD-110G-60A/B     10/100 Base-TX/FX Media Converter 60Km SC Connector (TX=1490 nm) Single mode 1310nm

G-net HHD-110G-80A/B     10/100 Base-TX/FX Media Converter 80Km SC Connector (TX=1490 nm) Single mode 1310nm

G-net HHD-110G-100A/B   10/100 Base-TX/FX Media Converter 100Km SC Connector (TX=1490 nm) Single mode 1310nm

G-net HHD-110G-120A/B   10/100 Base-TX/FX Media Converter 120Km SC Connector (TX=1490 nm) Single mode 1310nm

 

>Xem thêm:

Một số thắc mắc về converter quang – Bộ chuyển đổi quang điện

Bộ chuyển đổi video sang quang – Ứng dụng – Cách dùng và những điều cần lưu ý

Bộ chuyển đổi quang điện là gì?

Mua bộ chuyển đổi quang điện chính hãng ở đâu

 

Quý khách có nhu cầu mua bán bộ chuyển đổi quang điện G-net HHD-110G-20A/B hoặc báo giá về các chủng loại converter khác xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để được tư vấn và hướng dẫn đặt hàng nhanh chóng và tiện lợi nhất.

0/5 (0 Reviews)

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ chuyển đổi quang điện G-net HHD-110G-20A/B”

Tin tức liên quan

giới thiệu thương hiệu converter quang HDtec

Converter Quang HDtec – Sự kết hợp hoàn hảo giữa chất lượng và giá cả

Trên thị trường hiện nay có rất nhiều thương hiệu sản xuất các sản phẩm...

hướng dẫn cách sử dụng converter quang hiệu quả

Bật Mí Cách Sử Dụng Converter Quang Hiệu Quả

Sử dụng Converter Quang trong mạng viễn thông mang lại nhiều lợi ích quan trọng....

báo giá converter quang các loại 1 sợi, 2 sợi

Bảng báo giá Converter Quang 1 sợi, 2 sợi mới nhất 2023

Converter quang hay bộ chuyển đổi quang điện trên thị trường có rất nhiều mẫu...

các loại converter quang - bộ chuyển đổi quang điện

5 Loại Bộ chuyển đổi quang điện – Converter quang phổ biến nhất

Bộ chuyển đổi quang điện hay Converter Quang là một thiết bị quan trọng trong...

cấu tạo và nguyên lý hoạt động của converter quang

Converter Quang – Cấu tạo và Nguyên lý hoạt động

Nếu bạn đã tìm hiểu xem converter quang là gì và chức năng của nó...

phân biệt converter quang multimode và singlemode

Phân biệt Converter quang Multimode và Single Mode

Converter quang hay bộ chuyển đổi quang điện được chia thành 2 loại chính là...

Tìm hiểu OTN - Mạng truyền tải quang là gì?

Tìm hiểu OTN – Mạng truyền tải quang là gì?

Với sự bùng nổ của lưu lượng truy cập kỹ thuật số và loạt ứng...

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu?

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu?

Khi ngày càng có nhiều doanh nghiệp và tổ chức phụ thuộc vào internet, nhu...

Ba kiến ​​trúc cáp quang phổ biến nhất cho doanh nghiệp

Ba kiến ​​trúc cáp quang phổ biến nhất cho doanh nghiệp

Việc triển khai cáp quang cho doanh nghiệp tạo ra một kết nối nhanh hơn,...

Tiêu chuẩn suy hao mối hàn cáp quang và phương pháp đo suy hao

Tiêu chuẩn suy hao mối hàn cáp quang và phương pháp đo suy hao

Mục Lục1 2 Tiêu chuẩn suy hao mối hàn cáp quang và phương pháp đo2.1 Tiêu...