Mô tả sản phẩm

Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode 2FO Ethernet 10/100/1000Mbps sản xuất theo tiêu chuẩn Đài Loan, sử dụng công nghệ chuyển mạch để thực hiện chuyển đổi quang điện.

Bộ chuyển đổi quang điện hỗ trợ truyền ở chế độ đa sợi kép và chế độ đơn sợi kép, hỗ trợ mở rộng khoảng cách truyền của mạng lên 60KM.

Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode 2 sợi
Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode 2 sợi

Tính năng

Hỗ trợ chức năng truyền qua lỗi kết nối: khi cáp quang hoặc UTP bị lỗi, bộ chuyển đổi có thể dừng tất cả các kết nối.

– Hỗ trợ MDI/MDI-X tự động, có thể kết nối nhanh nhất có thể

– Hỗ trợ địa chỉ MAC tự động
– Đèn LED hiển thị trạng thái làm việc, hỗ trợ xử lý sự cố đơn giản
– Tất cả các cổng đều hỗ trợ tốc độ chuyển tiếp
– Mạch bên trong của mạch điện có thể ngăn chặn đáng kể thiệt hại của bộ chuyển đổi gây ra bởi cảm ứng dòng điện
– Cài đặt và sử dụng được trên máy tính
– Thiết kế không quạt, làm mát tự nhiên
– Cung cấp năng lượng bên ngoài (Nguồn tích hợp có sẵn)

Tiêu chuẩn

Bộ chuyển đổi quang điện Multimode 2FO Golden Link-02
Bộ chuyển đổi quang điện Multimode 2FO Golden Link-02

– Chất lượng chuyển đổi tiêu chuẩn

– Ít bị nhiễu điện từ

– Cơ chế chuyển mạch đa dạng

– Chịu được nhiệt độ khắc nghiệt.

THÔNG SỐ KỸ THUẬT MEDIA CONVERTER DUAL FIBER SINGLE MODE 10/100/1000 BASE 60KM 

THÔNG SỐ ĐẠT
Tiêu chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3U, 10/100b-Tx&100b-Fx
Mode SINGLE
Số sợi quang  2 sợi
 Tốc độ đường truyền  10/100/1000Mbps
 Công suất tiêu thụ  2.5W
Bước sóng 1310-1550nm
Giao diện chuyển đổi RJ45 connector
TP Conector SC
Khoảng cách truyền dẫn 60KM
Vỏ Nhôm nguyên chất
LED green
Nguồn điện 5V DC
Môi trường Nhiệt độ: 0 độ C đến 55 độ C

Độ ẩm: 5% – 80%

Hiện nay Viễn Thông Xanh đang cung cấp Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode 2 sợi Golden Link các loại converter quang chính hãng, giá rẻ. Quý khách muốn nhận báo giá hay các thông tin chi tiết của sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi.

0/5 (0 Reviews)

1 đánh giá cho Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode 2FO Golden Link

  1. Trịnh Long

    Loại 2F0 này thì khác gì với loại 1F0 nhỉ?

Đánh giá

Tin tức liên quan

báo giá converter quang các loại 1 sợi, 2 sợi

Bảng báo giá Converter Quang 1 sợi, 2 sợi mới nhất 23/07/2024

Converter quang hay bộ chuyển đổi quang điện trên thị trường có rất nhiều mẫu...

giới thiệu thương hiệu converter quang HDtec

Converter Quang HDtec – Sự kết hợp hoàn hảo giữa chất lượng và giá cả

Trên thị trường hiện nay có rất nhiều thương hiệu sản xuất các sản phẩm...

hướng dẫn cách sử dụng converter quang hiệu quả

Bật Mí Cách Sử Dụng Converter Quang Hiệu Quả

Sử dụng Converter Quang trong mạng viễn thông mang lại nhiều lợi ích quan trọng....

các loại converter quang - bộ chuyển đổi quang điện

5 Loại Bộ chuyển đổi quang điện – Converter quang phổ biến nhất

Trước khi đọc bài viết này, nếu bạn chưa hiểu rõ về khái niệm và...

cấu tạo và nguyên lý hoạt động của converter quang

Converter Quang – Cấu tạo và Nguyên lý hoạt động

Nếu bạn đã tìm hiểu xem converter quang là gì và chức năng của nó...

phân biệt converter quang multimode và singlemode

Phân biệt Converter quang Multimode và Single Mode

Converter quang single mode và multimode là gì? Bộ chuyển đổi quang điện singlemode và...

TOP 5 THƯƠNG HIỆU CONVERTER QUANG CHẤT LƯỢNG TẠI VIỆT NAM

TOP 5 thương hiệu media Converter Quang nổi tiếng có mặt tại thị trường Việt Nam

Nếu hỏi xem trên thị trường Việt Nam hiện nay, có những thương hiệu Media...

TOP 3 Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata mà bạn không thể bỏ qua

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model1100SS/20 Bộ chuyển đổi quang 1 sợi 3Onedata 1100S/20...

LỰA CHỌN CONVETTER CHO HỆ THỐNG MẠNG

Những lưu ý khi lựa chọn converter quang cho hệ thống mạng

Thời đại công nghệ số phát triển như vũ bão kéo theo đó là nhu...

Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi và 2 sợi

Phân biệt converter quang 1 sợi và converter quang 2 sợi Trước hết hãy cùng...